Mercedes-Benz
Soraya Kornkasem - Account Manager
บัญชี

Mobile:: 0831556886
account@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Parinda Tusawut - Aftersales Manager
ฝ่ายบริการหลังการขาย

Mobile:: 0868060965
aftersales@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: บริการ
Awirut Krissanavarun - Assistant Sales Manager Team 1
ฝ่ายขายทีม 1

Mobile:: 0817506428
awirut@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Thanutchaya Chookajorn - Assistant Sales Manager Team 2
ฝ่ายขายทีม 2

Mobile:: 0819887772
thanutchaya@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Phiangphen Thuybungchim - Financial Manager
ฝ่ายบริการด้านการเงิน

Mobile:: 0890096292
finance@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Theerachai Nedlai - IT Administrator
เจ้าหน้าที่ฝ่ายคอมพิวเตอร์
โทรศัพท์: 029301888#223
it@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: บริการ
Anupon Likitpurkpaisan - Managing Director
ผู้บริหาร

anupon@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Attapong Meesing - Marketing Executive
ฝ่ายการตลาด

marketing@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Supanee Kratpoung - C-Sales Admin
ฝ่ายการตลาด

Mobile:: 0813343569
sales@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Karin Kangsadannatee - General Manager of Sales&Marketing
ผู้บริหาร
โทรศัพท์: 0818336440
Mobile:: 0818336440
karin@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Aroonrut Sinitchawarakul - Parts Manager
ฝ่ายอะไหล่

Mobile:: 0814411810
parts@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: อะไหล่รถยนต์
Pornnisa Likitpruekpaisarn - Parts Senior Manager
ฝ่ายอะไหล่

Mobile:: 0863443451
pornnisa@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: อะไหล่รถยนต์
Chayanat Worachak - Sales Supervisor
ฝ่ายขายทีม 2

Mobile:: 0878362444
chayanat@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Kanokwan Measakul - Body & Paint Manager
ฝ่ายศูนย์สีและตัวถัง

Mobile:: 0868816691
kanokwan@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Ravisara Ruenran - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

Mobile:: 0851426913
ravisara@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Thara Tantitaranukul - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

Mobile:: 0945516685
thara@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Pichamon Hungsopa - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2

Mobile:: 0891282200
phitchamon@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Tanita Deenounpanao - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

Mobile:: 0818607553
tanita@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Varisa Veeravat - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

Mobile:: 0877197457
varisa@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Anuntaporn Pilawan - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

Mobile:: 0861564452
anuntaporn@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Kanyarat Somprayoon - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

Mobile:: 0867733587
kanyarat@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Nilyata Thumsanongkhun - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2

Mobile:: 0958316446
nilyata@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Patcharaporn Wongruksat - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2

Mobile:: 0926393656
patcharaporn@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Rewat Tanasoontornkoon - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2
โทรศัพท์: 029301888
Mobile:: 0898123080
rewat@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Sira Ouikutcha - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

Mobile:: 0915755529
sira@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Varanthorn Pol-aree - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2

Mobile:: 0914196646
varanthorn@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Alisa Lerdkornbuee - Sales admin
ฝ่ายการตลาด

sales@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: รถยนต์
Apiwat Siriphan - Service Advisor
ฝ่ายบริการหลังการขาย

aftersales@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: บริการ
Piisanu Mayurdee - Service Advisor
ฝ่ายบริการหลังการขาย

aftersales@benzbkkvipawadee.co.th
ภาษา: ภาษาไทย
Contact Person for: บริการ