Soraya Kornkasem - Account Manager
บัญชี

account@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Parinda Tusawut - Aftersales Manager
ฝ่ายบริการหลังการขาย

aftersales@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: บริการ
Awirut Krissanavarun - Assistant Sales Manager Team 1
ฝ่ายขายทีม 1

awirut@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Thanutchaya Chookajorn - Assistant Sales Manager Team 2
ฝ่ายขายทีม 2

thanutchaya@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Phiangphen Thuybungchim - Financial Manager
ฝ่ายบริการด้านการเงิน

finance@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Theerachai Nedlai - IT Administrator
เจ้าหน้าที่ฝ่ายคอมพิวเตอร์
โทรศัพท์: 029301888#223
it@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: บริการ
Anupon Likitpurkpaisan - Managing Director
ผู้บริหาร

anupon@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Attapong Meesing - Marketing Executive
ฝ่ายการตลาด

marketing@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Supanee Kratpoung - C-Sales Admin
ฝ่ายการตลาด

sales@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Karin Kangsadannatee - General Manager of Sales&Marketing
ผู้บริหาร
โทรศัพท์: 0818336440
karin@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Aroonrut Sinitchawarakul - Parts Manager
ฝ่ายอะไหล่

parts@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: อะไหล่รถยนต์
Pornnisa Likitpruekpaisarn - Parts Senior Manager
ฝ่ายอะไหล่

pornnisa@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: อะไหล่รถยนต์
Chayanat Worachak - Sales Supervisor
ฝ่ายขายทีม 2

chayanat@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Kanokwan Measakul - Body & Paint Manager
ฝ่ายศูนย์สีและตัวถัง

kanokwan@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Ravisara Ruenran - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

ravisara@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Thara Tantitaranukul - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

thara@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Pichamon Hungsopa - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2

phitchamon@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Tanita Deenounpanao - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

tanita@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Varisa Veeravat - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

varisa@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Anuntaporn Pilawan - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

anuntaporn@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Kanyarat Somprayoon - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

kanyarat@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Nilyata Thumsanongkhun - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2

nilyata@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Patcharaporn Wongruksat - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2

patcharaporn@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Rewat Tanasoontornkoon - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2
โทรศัพท์: 029301888
rewat@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Sira Ouikutcha - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 1

sira@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Varanthorn Pol-aree - Sales Executive
ฝ่ายขายทีม 2

varanthorn@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Alisa Lerdkornbuee - Sales admin
ฝ่ายการตลาด

sales@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: รถยนต์
Apiwat Siriphan - Service Advisor
ฝ่ายบริการหลังการขาย

aftersales@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: บริการ
Piisanu Mayurdee - Service Advisor
ฝ่ายบริการหลังการขาย

aftersales@benzbkkvipawadee.co.th
Contact Person for: บริการ